Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 2780|ตอบกลับ: 4

[X2] ลง Discuz X2 เสร็จ พอเข้าหน้าบอร์ด เกิดข้อผิดพลาด บอร์ดทำงานไม่สมบูรณ์

[คัดลอกลิงก์]
qb7viOs โพสต์ 2011-7-8 07:47:00 |โหมดอ่าน
ลง Discuz X2 เสร็จ พอเข้าหน้าบอร์ด เกิดข้อผิดพลาด บอร์ดทำงานไม่สมบูรณ์
มันต้องแก้ไขยังไงครับ พอดีมื่อใหม่ครับ ลงยังไงก็เป็นแบบเดิม แต่ก่อนเคยใช้ phpwind แต่อยากให้มาใช้ discuz
ยังไงช่วยชีแนะด้วยนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้า หวังว่าคงได้ได้คำตอบและคำชี้แนะดีๆนะครับ ^__^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
vitaminzee โพสต์ 2011-7-8 08:02:38
CHMOD 777 ที่ไฟล์หรือโฟลเดอร์
./config/config_global.php      
./config/config_ucenter.php      
./config      
./data      
./data/avatar
./data/imagecache      
./data/plugindata      
./data/sysdata      
./data/request      
./data/template
./data/threadcache      
./data/attachment      
./data/attachment/album      
./data/attachment/forum      
./data/attachment/group
./data/log      
./uc_client/data/cache      
./uc_server/data/      
./uc_server/data/cache      
./uc_server/data/avatar      
./uc_server/data/backup      
./uc_server/data/logs      
./uc_server/data/tmp      
./uc_server/data/view

เข้าระบบ admincp อัพเดทแคช
 เจ้าของ| qb7viOs โพสต์ 2011-7-11 10:27:25
ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ
ว่าแต่ เข้าระบบ admincp ตรงไหนเหรอครับ ไม่รู้จริงๆ
 เจ้าของ| qb7viOs โพสต์ 2011-7-12 10:45:46
เข้า http://www.xxxxxx.com/admin.php ไม่ได้ครับ... กรอกรหัสยังไงก็ไม่ผ่านซักที ทั้งๆที่ มันก็ถูกทุกตัว
ตอนนี้หน้าเว็บยังเป็นเหมือนเดิม ตอนลงก็ CHMOD 777 ผ่านหมดทุกโฟลเดอร์
รบกวนช่วยตอบทีนะครับ  
 เจ้าของ| qb7viOs โพสต์ 2011-7-15 09:14:52
ไม่มีคนตอบ สงสัยต้องกลับไปใช้ phpwind เหมือนเดิม
ขอบคุณมากครับ... สำหรับความเงีบยสงัด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-10 15:45