Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 3171|ตอบกลับ: 1

[X2] แจกสคริปลงนามถวายพระพรวันพ่อปี 54

[คัดลอกลิงก์]
kapoketo โพสต์ 2011-12-2 22:44:10 |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kapoketo เมื่อ 2011-12-2 22:44

รบกวนทุกท่านนะครับ ถ้าจะเทสก็ขอให้เป็นการถวายพระพรจริงๆ ผมไม่ได้เปิดให้ไปสแปมเล่นนะครับ
ขอร้องนะครับ คนไทยด้วยกัน

ใครที่เอาไปใช้อย่าลืมแก้ข้อความที่ผมฝั่งไว้ 2 ตัวด้วยนะครับ

จากคำแนะนำหลายๆท่าน ในที่สุดก็เสร็จซะที
เว็บไซต์: http://besttheking.com    *ใช้งานจริงไม่ได้ demo ให้ไปเทสๆๆๆๆ เล่นนะครับ

ดาวน์โหลดตามลิงค์ด้านล่าง ตัวนี้ มีหน้า admin ไว้ลบ ข้อมความที่ไม่เหมาะสมแล้วนะครับ
แก้ไขใ้สามารถแสดงผลใน IE8 IE9 FF7 FF8 Googlechrome ที่เหลือไม่ได้ลอง
มี PSD ไว้แก้ไข
== การติดตั้งแสนจะง่าย ==
1.แก้ไข config.php ให้ถูกต้อง
2.นำเข้าฐานข้อมูล database.sql
3.อัพไฟล์ทั้งหมดขึ้นโฮส ใช้ได้เลย

หน้าแอดมินเข้าไปที่
hปปp://yourdomain.com/admin.php
แก้ไข user กับ พาสในไฟล์ config.php *ผมคอมเม้นไว้แล้วครับ
หวังว่ารอบนี้คงไม่มีใครแสดงผลเพี้ยนอีกนะครับ  

download: เวอร์ชั่นล่าสุด
www.mediafire.com/?l4ya1ce5tpg6q6l

ฐานข้อมูล
www.mediafire.com/?93a9aepa47rc1i9

*ทำด้วยใจ ให้ด้วยรัก
ปล.หน้าแอดมินไม่สวยนะครับ
ปล2.ถูกใจ กด + ให้หน่อยก็ดี
ปล3. ขออะไรอย่างหนึ่งสำหรับคนที่โหลดไปใช้ กรุณาให้เครดิต ฟอนท์เค้าด้วยนะครับ(เดี๋ยวเค้าจะว่าเอา  )
ปล4. สำหรับคนที่โหลดไป ช่วยพิมพ์คำว่า "เรารักในหลวง" แทนคำขอบคุณนะครับ
dulyarut โพสต์ 2011-12-3 00:01:59
อะใจนะ                     
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-4-29 15:29