Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 2413|ตอบกลับ: 0

[Template] [Index]ขอเสนอ[PSD-นมเย็น.com][FREE!!!!] หน้าเว็บสไตล์ก้อนเมฆแก้ไขได้ทุกรายละเอียด +Brushes ที่แก้ไข ไม่กัก 100%

[คัดลอกลิงก์]
nom-yen.com โพสต์ 2012-5-8 04:04:25 |โหมดอ่าน
แก้ไขครั้งสุดท้าย 2012-5-12 10:23 โดย nom-yen.com

:: ผมขอแนะนำตัวนะครับผมเป็น เพิ่งจะสะสมสังสมฝีมืออกแบบมือใหม่ ที่ยังไมเก่งมานักงั้นผมก็ขอคำติชมได้นะครับให้เพื่อนๆสมาชิกติดชมได้สบาย
:: แต่ผมขอบอกจุดประสงค์ครั้งนี้ก่อนเเล้วกันนะครับ ผมมีจุดประสงค์ที่จะต้องการหาทีมงาน ทำงานเป็นไว้ใจได้ เปิดเว็บไซต์เว็บหนึ่งเเต่ที่ผมต้องการมากไปกว่านั้นคือกำลังใจ ช่วยกันกระทืบ Like ให้พังกันได้หรือปล่า อย่าหาว่าผมโฆษณาเเล้วกันนะครับ ผมจะตอบสนองทุกความบันเทิงเเละความสนุกต่อผู้บริโภค เเละผมขอ ขอบคุณ ดิสคัทไทยเเละเพื่อนๆที่ให้โอกาสเเก่ผม นักสมัครเล่นเว็บไซต์คนหนึ่ง นะครับก่อนอื่นก็ขอแนะนำผลงานชิ้นเเรกของผมเสียก่อนนะครับ เป็นผลงานจาก Photoshop งานละเอียดพอสมควร ไม่มีการดึง บลัส มาร่วมกัน แยกกัน BG ก็อีกส่วนหนึ่งนะครับไม่มีการร่วมกัน จึงให้สมาชิกเพื่อนๆดาวน์โหลดไปใช้ได้แก้ไข เเถมยังได้บลัสสำหรับแต่งเติมผลงานของเพื่อนๆอีกนะครับ

:::Show Color green design1::

design1 เปิดโชว์ตัวไฟล์งานแจกฟรีโทนสี สดุดตา คราวนี้มาเเจกเป็นไฟล์ PSD สามารถนำไปแก้ไขได้ทันทีเเละ ไม่ได้ลบ Brushes หรือลูกเล่นต่าง ออกแต่อย่างใดแหมาะสำหรับ ผู้ที่สนใจจะศึกษา ด้าน นี้เเละชื่นชอบอยู่เเล้ว เชิญโหลดได้ที่ เว็บไซต์ตามที่อยู่ข้างล่างลิ้ง ลืมบอกไป ขอ 10 Like จะแจกลิ้งให้นะครับผม .... ขอขอบคุณ << ข้อความจาFACEBOOK  

ถ้ากระทู้ครบ 10 ท่านโดย พิมคำว่าถูกใจ เเล้วตามไปกระทืบ Like ผมจะส่งลิ้ง
ผ่านทาง facebook ถูกใจกดทางนี้ https://www.facebook.com/NomYenFanPage

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-4-29 15:02