Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 5495|ตอบกลับ: 1

[X2.5] ชี้แจงเรื่อง Chat ตัวที่ผมแจก

[คัดลอกลิงก์]
l3eil3oy โพสต์ 2012-12-5 11:44:51 |โหมดอ่าน
เนื่องจากกระทู้นี้นะ ครับ
http://forum.discuzthai.com/thread-36033-1-1.html

ในความคิดเห็นของคุณ therightkung ว่า

หรือว่าสิ่งที่คุณ Design By Z4NIME  Chat เอย อะไรเอยของ 2TH นั้น

คุณบอกว่าคุณ ท็อป (l3eil3oy) นั้นให้คุณมาแล้วคุณถามคุณ ท็อป (l3eil3oy) แล้วหรือยัง

ว่าเขาอนุญาตให้ใส่  Design By Z4NIME ได้ ?

ตอบคำถามนี้ให้ผมด้วยอีก 1 คำถาม ?
คุณไม่ถามเค้าละครับว่าเค้า design อะไร ^^ แล้วทำไมคุณท๊อปถึงใส่เครดิตได้ทั้งๆที่ไม่ได้เปลี่ยนแปลงอะไรหรือ เปลี่ยนแปลงเล็กน้อย ^^ แล้วนำไปแจก ส่วนของเว็บผมผมก็ไม่ได้ไปแจกใครยุแล้ว แล้วผมก็ disign เพิ่มแค่เล็กน้อย เพิ่มฟังชั่น ย่อ ขยาย

ขอชี้แจง ว่า แชทตัวนี้ผมได้ทำการซื้อมาจากเว็บ GDC.IN.TH โดยแอดมิน คนเก่า  คุณเต้ย
และแชท ตัวนี้ผมได้ทำการโมเพิ่มเติม จึงใส่เป็น เคดิตผม แต่ ผมได้ ถาม ความคิด เห็น ใน เว็บบอร์ด
Discuzthai หลายๆ ท่าน เห็นว่าไม่ ควรทำ  จึงอยาก ขอร้อง ให้ ผู้ ที่ โหลดไพล์ จาก กระทู้นี้

http://forum.discuzthai.com/thread-35790-1-1.html

เปลียนเคดิต เป็น GDC แท่น l3eil3oy และถ้าหาก ผมเจอ ว่า ยังไม่มี การ เปลียน กลับ จะยกเลิกการแจก และ
เอาผิดต่อ ผู้กระทำ

ซึ่งผิด พรบ. คอมพิวเตอร์ 2550

มาตรา ๙ ผู้ใดทำให้เสียหาย ทำลาย แก้ไข เปลี่ยนแปลง หรือเพิ่มเติมไม่ว่าทั้งหมดหรือบางส่วน ซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ของผู้อื่นโดยมิชอบ ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินห้าปี หรือปรับไม่เกินหนึ่งแสนบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น ขอให้เว็บดังกล่าว ช่วยทำการแก้ไข หรื่อติดต่อ โดยตรงมาที่ PM ผม

ด้วยความเคารพ
     l3eil3oy
Onimakill โพสต์ 2012-12-7 16:48:03
บางคนก็แก้ไม่เป็นนะ =w=

แสดงความคิดเห็น

ใครที่ ทำไม่เป็น ก็ แจ้ง ชื่อ เว็บ มา ครับ จะได้ คุยกัน  โพสต์ 2012-12-7 21:43
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-9 02:35