Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 1517|ตอบกลับ: 0

[Live Talk] กิจกรรม : รับสมัคร PK เพื่อจ่ายค่าวิทยุต่อเดือน 50 ทรู

ปิด [คัดลอกลิงก์]
nat2546 โพสต์ 2013-5-24 07:47:37 |โหมดอ่าน
กิจกรรม : รับสมัคร PK เพื่อจ่ายค่าวิทยุต่อเดือน 50 ทรู 4 h; u6 d7 D* J4 m

+ B2 V  `! U2 f" O. T" D- }+ jสนใจติดต่อที่  Facebook : PJ Nat(Dexminecraft)' {( ~# g2 I& `; a4 _( N6 M

. P; W. w+ s% N+ J6 i) i: s, Rช่วยๆกันหน่อยนะค่ะพอดี Radio เพิ่งเปิดใหม่ รับด่วนค่ะ เเล้วก็มีเงิน 50 ทุกเดือน
: O) f3 M+ m2 B  O1 c  \; S
3 j8 R5 h- _& `3 rถ้าจะออก ก็ไม่ว่าถ้าไม่ไหวจริงๆ เพราะ เดี๋ยวเราจะทำ Radio เองค่ะ เพราะเราออกตอนเริ่ม เดี๋ยว PK คนอื่นออกตอนหลัง
! l3 I0 D" h" z; a' F+ q, i
# g) W; \/ _) H9 _เราต้องจ่าย เดือนละ 200 ให้เขาทุกวันเเต่สำหรับ PK 50 ทรูก็น่าจะพอ6 t+ y# h+ v6 |. I: |6 C" w, Z
5 L8 h* h4 _  l; p$ i/ b2 A$ J) `
เรารับหมดค่ะ กี่คนก็ได้ขอเเค่มีเงิน เเต่ยังไงถึงเดือนนี้ไม่จ่ายก็ไม่ว่านะค่ะ เราจ้างฟรี!! ค่ะ
/ L, j% [5 x( {, f, P5 z# D4 h1 j& j( Q$ x: A" X
ป.ล.//รับสอน PJ จัดรายการ เริ่มต้น 50 True เรียนผ่าน Skype สอนเฉพาะ โปรเเกรม Sam นะค่ะ!!' e! }. l: V9 e2 c
+ P& N" k$ G; @/ e3 M6 T
กระทู้นี้ขอความเห็นใจเเละความต้องการ ช่วยด้วยนะค่ะ ไครสนใจอย่างที่บอกไว้นะค่ะ ติดต่อมาเบย6 l6 _- ]' b: Q* E9 i3 [$ K  V1 o

+ o/ I' c+ P7 J0 Kกฏของ PK
8 U6 ~/ _6 u/ f5 G7 v) I1. ต้องไม่ทำการใดๆก็ตามที่ทำให้เวปนี้เสื่อมเสีย9 R4 _3 \) J' g
2. สามารถทำงานตามเวลาที่กำหนดได้จริง1 k8 D( Y* ?' U/ ~. T# z
3. ต้องไม่เปิดเพลงกินเวลาของผู้อื่น: {9 t6 K& }1 i/ M/ k9 s% k
4. ต้องมีไมค์ พูดคุยทักทายผู้ฟัง หรือหากไม่รู้จะพูดอะไรให้บอกชื่อเพลง หรือชื่อผู้ขอเพลง& m" z& {- o2 w9 T3 B
5. ตามใจผู้ฟัง ขอมาก็ต้องจัดให้ เพราะเรา คือ PJ พยายามหาเพลงมาเปิดให้ได้ แต่ถ้าไม่มีก็ sorry เค้าไปค่ะ
' c7 ]  w  ?1 W  m6. ไม่ว่าง มาจัดไม่ได้ ให้หา PJ ท่านอื่นมารับช่วงแทน โดยเคาะ Facebook หรือโพสในห้องนี้ค่ะ$ q, V* S. r1 H% }
7.พูดน้ำเสียงตลกๆให้เขาฟังเเล้วสบายใจ
, S4 x. |2 Y: f! C8.ใช้สัญลักษณ์ PK_ตามด้วยชื่ออังกฤษ นะค่ะ เเทน PJ2 u! O2 x; n% z: T) C- M

( f  G: c- |* U' Nขอความร่วมมือ PJ ทุกท่านทำตามกฏ กติกาด้วยค่ะ ^-^
* q+ z, L( P& _; q' F/ U# l% Y5 ?: h! \! a4 ]
อ้อ.........เราชื่อเเน็ตนะค่ะ หรือ PJ_Nat2546 ค่ะ!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-5 18:00