Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 958|ตอบกลับ: 3

[DiscuzX 3] เรียนท่านผู้ใจบุญ และ ผู้มีความรู้ ช่วยมาแนะนำแนวทางให้ผมหน่อยครับ T^T

[คัดลอกลิงก์]
Sakuragosh โพสต์ 2013-6-11 19:25:05 |โหมดอ่าน
สวัสดี ทุกๆคนที่เข้ามา ชมกระทู้นี้นะครับ
และ กราบเรียน ผู้ใจบุญ และ ผู้มีความรู้ ในด้านนี้นะครับ

เข้าเรื่องเลย ผมอาจ จะทำเว็บดูหนังสักเว็บ แต่มีปัญหาอยู่...
ผมแต่ง Discuz ไม่เป็นอ่ะดิ เลยไม่รู้จะไปพึ่งใคร เลยมาตั้งกระทู้
หวังว่ากระทู้นี้จะเป็น ประโยชน์ต่อทุกๆคนนะครับ

ตัวอย่างเว็บ นะครับ

หน้ากระทู้

แบบที่โชว์รูปและหัวข้อของกระทู้โดยเรียงกับแบบสวยงาม
เว็บดูหนังก็ประมาณนี้อ่ะ ปัญหามันอยู่ที่ว่าผมทำไม่เป็นอ่ะครับ
ทำยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ

ยังไงก็จะถึงวันไหว้ครู แล้วนะครับ
ขอให้ ไหว้อย่าง จริงใจนะครับ ไม่ใช่ทำเล่นๆ นะครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
slime โพสต์ 2013-6-11 19:55:58
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย slime เมื่อ 2013-6-11 20:00

เลือกเว็บบอร์-แก้ไข-การแสดงผล-เปิดโหมดรายการรูปภาพ-ตกลง
จำ ID บอร์ดไว้แล้วไปที่ เครื่องมือ-อัพเดทสถิติ-กรอก ID บอร์ดลงไป-ตกลง
ปรับความกว้างภาพปก = รูปแบบ-จัดการรูปแบบ-รายการกระทู้-ความกว้างภาพปก, ความสูงถาพปก เสร็จครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1จิตพิศัย +1 ย่อ เหตุผล
Sakuragosh + 1 ขอบคุณครับ

ดูบันทึกคะแนน

nices โพสต์ 2013-6-11 20:03:50
ไปที่  

แล้ว

แล้ว

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1จิตพิศัย +1 ย่อ เหตุผล
Sakuragosh + 1 ขอบคุณครับ

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| Sakuragosh โพสต์ 2013-6-11 20:17:06
ขอบคุณมากๆครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-6 08:56