Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 1294|ตอบกลับ: 1

[Website] อัปเดตเทมเพลต ECMall พร้อมตัวติดตั้ง ECMall2.3 ภาษาไทย

ปิด [คัดลอกลิงก์]
goh โพสต์ 2013-9-19 21:26:44 |โหมดอ่าน

! b: n: n- S! }/ z& cข่าวดีสำหรับผู้ใช้ ECMall ทุกท่านครับ 8 t  |$ |- v7 m6 S4 Y; P) y) o
' a, i. m; T' a& {
          วันนี้มาอัปเดตเทมเพลต ECMall ที่ใช้ตัวติดตั้ง ECMall 2.3 ภาษาไทยล่าสุด คือรุ่น 9.18 (โชคดีครับที่ดาวน์โหลดมาไว้ก่อนหน้านี้ เพราะเดี๋ยวนี้ถ้าใครจะดาวน์โหลดก็ยากหน่อยครับ เพราะบริษัทแม่เหมือนจะจำกัดสิิทธิ์ ต้องมีรหัสผ่านประมาณนั้นครับ) ซึ่งทุกเทมเพลตสามารถติดตั้งใน ECMall 2.3 ภาษาไทยได้สบายครับ รูปตัวอย่างใช้ข้อมูลทดสอบของ ECMall เป็นภาษาจีนครับ ไม่มีผลอะไรนะครับ เวลาเราเพิ่มสินค้า ใส่ชื่อและรายละเอียดเป็นภาษาไทย ทุกอย่างที่แสดงเป็นภาษาีจีน ก็จะเปลี่ยนเป็นภาษาไทยหมดครับ ' Y) z) |: Z. N. j, k& V2 C

' j: d, c) q& U0 O' T( A0 Y' }เทมเพลตแรก Template_Mbaobao เป็นเว็บดังของจีนครับ www.mbaobao.com (รูปแบบปัจจุบันเปลี่ยนไปแล้วนะครับ) เหมาะสำหรับขายเสื้อผ้า แฟชั่น รองเท้าและสินค้าอื่นๆ รูปแบบดูเด่น น่าสนใจมากครับ มีพื้นที่ให้โฆษณาแบบจุใจกันไปเลย
3 [3 G9 L* R7 q9 {, Z0 k+ }! V& g/ J- _/ m! t. V7 U4 X- n  l

/ ?+ J' ]: l8 P: J+ Q+ r  R0 m$ v1 c- i2 _! H
เทมเพลตที่สอง  Template_Taobao เป็นเว็บดังของจีนอีกเว็บครับ www.taobao.com (ยังพอมีเค้าโครงเดิมอยู่ครับ) สวยได้ใจ โชว์เมนูได้อารมณ์
) h( B: u4 n6 L% i* l; Y: d" j8 l, X; y% H; x3 O' `
! Q* z# O4 c0 n0 L: G  I' i
3 {% m' v8 [0 T: M* x+ E  j
เทมเพลตสาม Template_3cmall ถ้านึกถึงภาพสไลด์แบบสวยขั้นเทพ(สำหรับ ecmall นะครับ) ต้องยกให้เขาไปเลย/ p( l* B/ Q1 q  B! Q

' C* [9 C4 j. V  {" A" R& y  `$ z8 j7 x

9 m" _# q8 z0 k% j
3 t* @, l, D! yทั้งหมดนี้ (3 เทมเพลต) ราคาเพียง 3,500 บาท พร้อมตัวติดตั้ง ECMall2.3 ภาษาไทย ล่าสุด สนใจติดต่อได้ที่ 089-4900-009 อีเมล goh.siam@hotmail.com ถ้ามีเทมเพลตใหม่ๆ จะเอามาอัปเดตเลยๆนะครับ2 i2 X. R. R( k. E6 v
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ{:22_846:} 9 B8 s* j8 Q: F( C, V' S& S2 b1 g
than123 โพสต์ 2013-9-30 19:14:06
ผมรอการติดต่อกลับอยู่นะครับ โทรไปหลายครั้งไม่รับสายเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-3 02:23